• Slide
    Slide
    Slide
    previous arrow
    next arrow
  • ಸಂಪುಟ ವಿಸ್ತರಣೆ: ಯಾವ ಸಚಿವರಿಗೆ ಯಾವ ಖಾತೆ!!?- ಇಲ್ಲಿದೆ ಮಾಹಿತಿ

    300x250 AD

    ಬೆಂಗಳೂರು: ದೆಹಲಿಯಲ್ಲಿ ಹೈಕಮಾಂಡ್ ನಾಯಕರ ಜೊತೆ ನಡೆದ ಸಭೆ ನಂತರ ಸಂಪುಟ ವಿಸ್ತರಣೆ ಯಶಸ್ವಿಯಾಗಿದ್ದು, ಸಿದ್ದರಾಮಯ್ಯ ಸಂಪುಟದ 24 ಶಾಸಕರು ಮಂತ್ರಿಗಳಾಗಿ ಪಟ್ಟ ಅಲಂಕರಿಸಿದ್ದಾರೆ, ರಾಜಭವನದ ಗಾಜಿನ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಸಚಿವರು ಪ್ರಮಾಣವಚನ ಸ್ವೀಕರಿಸಿದ್ದಾರೆ. ರಾಜ್ಯಪಾಲರಾದ ಥಾವರ್ ಚಂದ್ ಗೆಹೋಟ್ ಅವರು ಪ್ರತಿಜ್ಞಾವಿಧಿ ಬೋಧಿಸಿದ್ದಾರೆ.

    • ಸಿದ್ದರಾಮಯ್ಯ – ಹಣಕಾಸು, ಕ್ಯಾಬಿನೆಟ್ ವ್ಯವಹಾರಗಳು,‌ಸಿಬ್ಬಂದಿ ಮತ್ತು ಆಡಳಿತ ಸುಧಾರಣೆಗಳ‌ ಇಲಾಖೆ, ಗುಪ್ತಚರ ಮತ್ತು ಮಾಹಿತಿ ಮತ್ತು ಎಲ್ಲಾ ಹಂಚಿಕೆ ಮಾಡದ ಪೋರ್ಟ್ ಫೋಲಿಯೊಗಳು
    • ಡಿ‌.ಕೆ. ಶಿವಕುಮಾರ –  ದೊಡ್ಡ ಮತ್ತು ಮಧ್ಯಮ ನೀರಾವರಿ, ಬೆಂಗಳೂರು ನಗರ ಅಭಿವೃದ್ಧಿ
    • ಡಾ. ಜಿ. ಪರಮೇಶ್ವರ – ಗೃಹ ಮಂತ್ರಿ ( ಗುಪ್ತಚರ ಇಲಾಖೆ ಹೊರತುಪಡಿಸಿ)
    • ಹೆಚ್.ಕೆ.‌ಪಾಟೀಲ್‌ – ಕಾನೂನು ಮತ್ತು ಪಾರ್ಲಿಮೆಂಟರಿ ವ್ಯವಹಾರಗಳು, ಶಾಸನ, ಸಣ್ಣ ನೀರಾವರಿ
    • ಕೆ. ಎಚ್.‌ಮುನಿಯಪ್ಪ – ಆಹಾರ ಮತ್ತು ನಾಗರಿಕ ಸರಬರಾಜು ಮತ್ತು ಗ್ರಾಹಕ ವ್ಯವಹಾರಗಳು
    • ಕೆ.ಜೆ. ಜಾರ್ಜ್‌ – ಶಕ್ತಿ
    • ಎಂ. ಬಿ. ಪಾಟೀಲ್ – ದೊಡ್ಡ ಮತ್ತು ಮಧ್ಯಮ ಕೈಗಾರಿಕೆಗಳು , ಐಟಿ‌ & ಬಿಟಿ
    • ರಾಮಲಿಂಗ ರೆಡ್ಡಿ‌ – ಸಾರಿಗೆ‌ ಸಚಿವ
    • ಸತೀಶ ಜಾರಕಿಹೊಳಿ‌ – ಸಾರ್ವಜನಿಕ ಕೆಲಸಗಳು
    • ಪ್ರಿಯಾಂಕ ಖರ್ಗೆ – ಗ್ರಾಮೀಣಾಭಿವೃದ್ಧಿ ಮತ್ತು ಪಂಚಾಯತ್ ರಾಜ್
    • B.Z  ಜಮೀರ್ ಅಹ್ಮದ್ ಖಾನ್ – ವಸತಿ, ವಕ್ಫ್, ಅಲ್ಪಸಂಖ್ಯಾತ
    • ಕೃಷ್ಣ ಭೈರೇ ಗೌಡ – ಕಂದಾಯ ( ಮುಜರಾಯಿ ಹೊರತುಪಡಿಸಿ)
    • ದಿನೇಶ ಗುಂಡೂರಾವ್ – ಆರೋಗ್ಯ ಮತ್ತು ಕುಟುಂಬ ಕಲ್ಯಾಣ
    • ಎನ್. ಚೆಲುವಸ್ವಾಮಿ‌ – ಕೃಷಿ
    • ಕೆ. ವೆಂಕಟೇಶ – ಪಶುಪಾಲನೆ ಮತ್ತು ರೇಷ್ಮೆ ಕೃಷಿ
    • ಹೆಚ್. ಸಿ. ಮಹಾದೇವಪ್ಪ – ಸಮಾಜ ಕಲ್ಯಾಣ
    • ಈಶ್ವರ ಖಂಡ್ರೆ – ಅರಣ್ಯ, ಪರಿಸರ ವಿಜ್ಞಾನ ಮತ್ತು ಪರಿಸರ
    • ಕೆ.ಎನ್. ರಾಜಣ್ಣ – ಸಹಕಾರ
    • ಶರಣ ಬಸಪ್ಪ ದರ್ಶನಪುರ – ಸಣ್ಣ ಪ್ರಮಾಣದ ಕೈಗಾರಿಕೆಗಳು ಮತ್ತು ಸಾರ್ವಜನಿಕ ವಲಯದ ಕೈಗಾರಿಕೆಗಳು
    • ಶಿವಾನಂದ ಪಾಟೀಲ್ – ಜವಳಿ, ಕಬ್ಬು ಅಭಿವೃದ್ಧಿ ಮತ್ತು ಸಕ್ಕರೆ ನಿರ್ದೇಶನಾಲಯ, ಸಹಕಾರ ಇಲಾಖೆಯಿಂದ ಕೃಷಿ ಮಾರುಕಟ್ಟೆ
    • ಆರ್. ಬಿ. ತಿಮ್ಮಾಪುರ – ಅಬಕಾರಿ ಮತ್ತು ಮುಜರಾಯಿ
    • ಎಸ್. ಎಸ್.‌ಮಲ್ಲಿಕಾರ್ಜುನ‌ – ಅಬಕಾರಿ ಮತ್ತು ಮುಜರಾಯಿ
    • ಗಣಿ ಮತ್ತು ಭೂವಿಜ್ಞಾನ, ತೋಟಗಾರಿಕೆ
    • ಶಿವರಾಜ ತಂಗಡಗಿ – ಹಿಂದುಳಿದ ವರ್ಗ ಮತ್ತು ಪರಿಶಿಷ್ಟ ಪಂಗಡ ಕಲ್ಯಾಣ
    • ಶರಣ‌ ಪ್ರಕಾಶ ಪಾಟೀಲ – ಉನ್ನತ ಶಿಕ್ಷಣ
    • ಮಾಂಕಾಳ ವೈದ್ಯ – ಮೀನುಗಾರಿಕೆ, ಬಂದರು ಮತ್ತು ಒಳನಾಡು ಸಾರಿಗೆ
    • ಶ್ರೀಮತಿ ಲಕ್ಷ್ಮೀ ಹೆಬ್ಬಾಳ್ಕರ್ – ಮಹಿಳಾ ಮತ್ತು ಮಕ್ಕಳ ಅಭಿವೃದ್ಧಿ, ಅಂಗವಿಕಲರು ಮತ್ತು ಹಿರಿಯ ನಾಗರಿಕರ ಸಬಲೀಕರಣ
    • ರಹೀಮ್ ಖಾನ್ – ಪುರಸಭೆ ಆಡಳಿತ ಮತ್ತು ಹಜ್
    • ಡಿ. ಸುಧಾಕರ್ – ಮೂಲಸೌಕರ್ಯ ಅಭಿವೃದ್ಧಿ, ಯೋಜನೆ ಮತ್ತು ಅಂಕಿಅಂಶಗಳು
    • ಸಂತೋಷ್ ಲಾಡ್ – ಕಾರ್ಮಿಕ ಮತ್ತು ಕೌಶಲ್ಯ ಅಭಿವೃದ್ಧಿ
    • ಎನ್. ಎಸ್. ಬೋಸರಾಜು – ಪ್ರವಾಸೋದ್ಯಮ, ವಿಜ್ಞಾನ ಮತ್ತು ತಂತ್ರಜ್ಞಾನ
    • ಭೈರತಿ ಸುರೇಶ್ – ನಗರಾಭಿವೃದ್ಧಿ ಮತ್ತು ಪಟ್ಟಣ ಯೋಜನೆ ( KUWSDB & KUIDFC ಒಳಗೊಂಡು ಹಾಗೂ ಬೆಂಗಳೂರು ಅಭಿವೃದ್ಧಿ, BBMP, BDA, BWSSB, BMRDA, BMRCL ಹೊರತುಪಡಿಸಿ)
    • ಮಧು ಬಂಗಾರಪ್ಪ – ಪ್ರಾಥಮಿಕ ಮತ್ತು ಪ್ರೌಢ ಶಿಕ್ಷಣ
    • ಡಾ. ಎಂ.ಸಿ ಸುಧಾಕರ್ – ವೈದ್ಯಕೀಯ ಶಿಕ್ಷಣ
    • ಬಿ. ನಾಗೇಂದ್ರ – ಯುವ ಸೇವೆಗಳು, ಕ್ರೀಡೆ ಮತ್ತು ಕನ್ನಡ ಸಂಸ್ಕೃತಿ

    300x250 AD
    Share This
    300x250 AD
    300x250 AD
    300x250 AD
    Leaderboard Ad
    Back to top