Slide
Slide
Slide
previous arrow
next arrow

ನ.24 ರಿಂದ ಥೈಲ್ಯಾಂಡ್‌ನ ಬ್ಯಾಂಕಾಕ್‌ನಲ್ಲಿ ‘ವಿಶ್ವ ಹಿಂದೂ ಕಾಂಗ್ರೆಸ್’

300x250 AD

ಹಿಂದೂಗಳ ಜಾಗತಿಕ ವೇದಿಕೆಯಾದ ಬಹು ನಿರೀಕ್ಷಿತ ವಿಶ್ವ ಹಿಂದೂ ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ 2023 ನವೆಂಬರ್ 24 ರಿಂದ 26, 2023 ರವರೆಗೆ ಥೈಲ್ಯಾಂಡ್‌ನ ಬ್ಯಾಂಕಾಕ್‌ನಲ್ಲಿ ನಡೆಯಲಿದೆ ಎಂದು ವರ್ಲ್ಡ್ ಹಿಂದೂ ಫೌಂಡೇಶನ್ ಘೋಷಿಸಿದೆ.

ಈ ಪ್ರತಿಷ್ಠಿತ ಈವೆಂಟ್ ಪ್ರಪಂಚದಾದ್ಯಂತದ ಹಿಂದೂಗಳನ್ನು ಒಟ್ಟುಗೂಡಿಸಿ, ಅವರ ಮೌಲ್ಯಗಳು, ಸೃಜನಶೀಲತೆ ಮತ್ತು ಉದ್ಯಮಶೀಲತೆಯ ಮನೋಭಾವವನ್ನು ಅದರ ಎಲ್ಲಾ ವೈಬ್ರನ್ಸ್ ಮತ್ತು ವೈಭವದಲ್ಲಿ “ಜಯಸ್ಯ ಆಯತ್ನಂ ಧರ್ಮಃ,” ಅಂದರೆ “ಧರ್ಮ, ವಿಜಯದ ವಾಸಸ್ಥಾನ” ಎಂಬ ವಿಷಯದೊಂದಿಗೆ. ಜಾಗತಿಕ ಹಿಂದೂ ಸಮುದಾಯ ಎದುರಿಸುತ್ತಿರುವ ಸವಾಲುಗಳು ಮತ್ತು ಅವಕಾಶಗಳನ್ನು ಪರಿಹರಿಸುವ ಏಳು ಸಮಾನಾಂತರ ವಿಷಯಾಧಾರಿತ ಸಮ್ಮೇಳನಗಳನ್ನು ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ ಒಳಗೊಂಡಿರುತ್ತದೆ.

ವಿಶ್ವ ಹಿಂದೂ ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ ಸುಮಾರು 200 ದೇಶಗಳಲ್ಲಿ ಹರಡಿರುವ ವಿಶ್ವದ ಜನಸಂಖ್ಯೆಯ 16% ಅನ್ನು ಪ್ರತಿನಿಧಿಸುವ 1.2 ಶತಕೋಟಿ-ಬಲವಾದ ಹಿಂದೂ ಸಮುದಾಯವನ್ನು ಒಟ್ಟುಗೂಡಿಸುವ ಗುರಿಯನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ. ವ್ಯಾಪಾರ, ಆರ್ಥಿಕತೆ, ಶಿಕ್ಷಣ, ಆಡಳಿತ, ಮಾಧ್ಯಮ, ತಂತ್ರಜ್ಞಾನ ಮತ್ತು ಸಂಸ್ಕೃತಿ ಸೇರಿದಂತೆ ಮಾನವ ಪ್ರಯತ್ನದ ವಿವಿಧ ಕ್ಷೇತ್ರಗಳಲ್ಲಿ ಹಿಂದೂಗಳು ನಾಯಕರು ಮತ್ತು ವೇಗವರ್ಧಕಗಳಾಗಿದ್ದಾರೆ.

ವಿಶ್ವ ಹಿಂದೂ ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ ಒಂದು ಚತುರ್ವಾರ್ಷಿಕ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮವಾಗಿದೆ. ಉದ್ಘಾಟನಾ ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ ಅನ್ನು 2014 ರಲ್ಲಿ ನವದೆಹಲಿಯಲ್ಲಿ ನಡೆಸಲಾಯಿತು, ನಂತರ 2018 ರಲ್ಲಿ ಚಿಕಾಗೋ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮವನ್ನು ನಡೆಸಲಾಯಿತು. ಎರಡನೆಯದು 1893 ರಲ್ಲಿ ಚಿಕಾಗೋದಲ್ಲಿ ವಿಶ್ವ ಧರ್ಮಗಳ ಸಂಸತ್ತಿನಲ್ಲಿ ಸ್ವಾಮಿ ವಿವೇಕಾನಂದರ ಐತಿಹಾಸಿಕ ಭಾಷಣದ 125 ನೇ ವಾರ್ಷಿಕೋತ್ಸವದ ಸ್ಮರಣಾರ್ಥವಾಗಿ ನಡೆಯಿತು.

ಹಿಂದಿನ ಕಾಂಗ್ರೆಸ್‌ಗಳ ಅದ್ಭುತ ಯಶಸ್ಸಿನ ನಂತರ, WHC 2023 ಅನ್ನು ಥೈಲ್ಯಾಂಡ್‌ನ ಇಂಪ್ಯಾಕ್ಟ್ ಎಕ್ಸಿಬಿಷನ್ ಮತ್ತು ಕನ್ವೆನ್ಷನ್ ಸೆಂಟರ್ ಬ್ಯಾಂಕಾಕ್‌ನಲ್ಲಿ ನಡೆಸಲಾಗುತ್ತದೆ. 7 ವಿಷಯಾಧಾರಿತ ಸಮ್ಮೇಳನಗಳು ವ್ಯಾಪಕ ಶ್ರೇಣಿಯ ಅವಧಿಗಳು ಮತ್ತು ವಿಷಯಗಳನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಿರುತ್ತವೆ, ಪ್ರತಿನಿಧಿಗಳಿಗೆ ತಮ್ಮ ಸಮುದಾಯಗಳಲ್ಲಿ ಕಾರ್ಯಗತಗೊಳಿಸಲು ಮೌಲ್ಯಯುತವಾದ ಟೇಕ್‌ಅವೇಗಳನ್ನು ಒದಗಿಸುತ್ತವೆ. ಅತಿಥಿ ಉಪನ್ಯಾಸಕರು ಮತ್ತು ಸೆಷನ್‌ಗಳು ಸೇರಿದಂತೆ ಕಾಂಗ್ರೆಸ್‌ನ ಮೂರು ದಿನಗಳ ವಿವರವಾದ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮದ ಹರಿವನ್ನು ಈವೆಂಟ್‌ಗೆ ಹತ್ತಿರವಿರುವ ಪಾಲ್ಗೊಳ್ಳುವವರೊಂದಿಗೆ ಹಂಚಿಕೊಳ್ಳಲಾಗುತ್ತದೆ.

ಡಬ್ಲ್ಯುಎಚ್‌ಸಿ 2023 ಹಿಂದೂ ಮುಖಂಡರು, ಕಾರ್ಯಕರ್ತರು ಮತ್ತು ಚಿಂತಕರ ನಡುವಿನ ಸಹಯೋಗವನ್ನು ಉತ್ತೇಜಿಸುವ ಪ್ರಮುಖ ವೇದಿಕೆಯಾಗಿ ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಹಿಸುತ್ತದೆ, ಇದು ಹಿಂದೂ ಪುನರುತ್ಥಾನಕ್ಕೆ ಕೊಡುಗೆ ನೀಡುವ ಒಳನೋಟವುಳ್ಳ ಚರ್ಚೆಗಳಿಗೆ ಒಗ್ಗೂಡುತ್ತದೆ. ಇದು ಕಾರ್ಯತಂತ್ರದ ಪ್ರಾಮುಖ್ಯತೆಯ ಕ್ಷೇತ್ರಗಳ ಮೇಲೆ ಕೇಂದ್ರೀಕೃತವಾಗಿದೆ ಮತ್ತು ಎದುರಿಸುತ್ತಿರುವ ಅವಕಾಶಗಳು ಮತ್ತು ಸವಾಲುಗಳ ಮೇಲೆ ಚರ್ಚಿಸುತ್ತದೆ.

ಪ್ರತಿನಿಧಿಗಳು ನೆಟ್‌ವರ್ಕ್ ಮಾಡಲು, ಆಲೋಚನೆಗಳನ್ನು ವಿನಿಮಯ ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳಲು ಮತ್ತು ಭವಿಷ್ಯದ ಕ್ರಮವನ್ನು ಒಟ್ಟಾಗಿ ರೂಪಿಸಲು ಅವಕಾಶವನ್ನು ಹೊಂದಿರುತ್ತಾರೆ. WHC 2023 ಭಾಗವಹಿಸುವವರಲ್ಲಿ ಹೆಮ್ಮೆ ಮತ್ತು ಜವಾಬ್ದಾರಿಯ ಪ್ರಜ್ಞೆಯನ್ನು ಹುಟ್ಟುಹಾಕುವ ಗುರಿಯನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ, ಹಿಂದೂ ಧರ್ಮದ ಕಡೆಗೆ ಅವರ ಕರ್ತವ್ಯಗಳು ಮತ್ತು ಜವಾಬ್ದಾರಿಗಳನ್ನು ನಿರ್ಭಯವಾಗಿ ಸ್ವೀಕರಿಸಲು ಅವರಿಗೆ ಅಧಿಕಾರ ನೀಡುತ್ತದೆ.

ವಿಶ್ವ ಹಿಂದೂ ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ 2023 ರ ಅಧ್ಯಕ್ಷರಾದ ಸುಶೀಲ್ ಕುಮಾರ್ ಸರಾಫ್, “ವಿಶ್ವ ಹಿಂದೂ ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ ಹಿಂದೂ ಸಮಾಜದ ಹೆಚ್ಚಿನ ಹಿತಾಸಕ್ತಿಗಾಗಿ ಸರ್ವೋತ್ಕೃಷ್ಟ ಮತ್ತು ಮೂಲ ಯಜ್ಞ (ಸ್ವ-ತ್ಯಾಗ) ಆಗಿದೆ. ರಾಷ್ಟ್ರಗಳು, ಸಮಾಜಗಳು ಮತ್ತು ಸಂಸ್ಕೃತಿಗಳಾದ್ಯಂತ ಹರಡಿರುವ ಎಲ್ಲಾ ಹಂತಗಳ ಹಿಂದೂಗಳು ಜಾಗತಿಕ ಕಲ್ಯಾಣಕ್ಕಾಗಿ ತಮ್ಮ ಶಕ್ತಿಯನ್ನು ಸಂಘಟಿಸಲು ಮತ್ತು ಸಂಯೋಜಿಸಲು ಒಟ್ಟಾಗಿ ಸೇರಬಹುದಾದ ಹಂಚಿಕೆಯ ವೇದಿಕೆಯಾಗಿದೆ.

ವಿಶ್ವ ಹಿಂದೂ ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ 2023 ಏಳು ಸಮ್ಮೇಳನಗಳನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಿರುತ್ತದೆ, ಪ್ರತಿಯೊಂದೂ ಹಿಂದೂ ಜೀವನ ಮತ್ತು ನಿಶ್ಚಿತಾರ್ಥದ ನಿರ್ದಿಷ್ಟ ಅಂಶವನ್ನು ತಿಳಿಸುತ್ತದೆ. WHC 2023 ಕೆಳಗಿನ ಏಳು ಸಮ್ಮೇಳನಗಳನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಿರುತ್ತದೆ: ವಿಶ್ವ ಹಿಂದೂ ಆರ್ಥಿಕ ವೇದಿಕೆ, ಹಿಂದೂ ಶಿಕ್ಷಣ ಸಮ್ಮೇಳನ, ಹಿಂದೂ ಮಾಧ್ಯಮ ಸಮ್ಮೇಳನ, ಹಿಂದೂ ರಾಜಕೀಯ ಸಮ್ಮೇಳನ, ಸಮಾಜದ ಆಧಾರ ಸ್ತಂಭಗಳಾಗಿ ಮತ್ತು ಹಿಂದೂ ಮಹಿಳಾ ಸಮ್ಮೇಳನ, ಹಿಂದೂ ಯುವ ಸಮ್ಮೇಳನ ಮತ್ತು ಹಿಂದೂ ಸಾಂಸ್ಥಿಕ ಸಮ್ಮೇಳನ.

ಪ್ರತಿ ಸಮ್ಮೇಳನವು ಅದರ ಥೀಮ್‌ಗೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದ ನಿರ್ದಿಷ್ಟ ವಿಷಯಗಳು ಮತ್ತು ವಿಷಯಗಳನ್ನು ತಿಳಿಸುತ್ತದೆ, ವಿಶೇಷ ಭಾಷಣಕಾರರು ಮತ್ತು ಚಿಂತನೆಯ ನಾಯಕರನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಿರುತ್ತದೆ. ಪ್ರತಿ ಸಮ್ಮೇಳನದ ಸಂಶೋಧನೆಗಳನ್ನು ಒಟ್ಟಾರೆಯಾಗಿ ಕಾಂಗ್ರೆಸ್‌ಗೆ ಪ್ರಸ್ತುತಪಡಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ, ಪ್ರತಿನಿಧಿಗಳು ಕೆಲಸವನ್ನು ವಿಮರ್ಶಾತ್ಮಕವಾಗಿ ಪರಿಶೀಲಿಸಲು ಮತ್ತು ಅವರ ಇನ್‌ಪುಟ್‌ಗೆ ಕೊಡುಗೆ ನೀಡಲು ಅನುವು ಮಾಡಿಕೊಡುತ್ತದೆ.

300x250 AD

ಬ್ಯಾಂಕಾಕ್‌ನಲ್ಲಿ WHC 2023 ರ ಪತ್ರಿಕಾಗೋಷ್ಠಿಯ ಪ್ರಕಟಣೆಯ ಸಂದರ್ಭದಲ್ಲಿ, ಪ್ರಮುಖ ಭಾಷಣಕಾರರು ಈವೆಂಟ್‌ನ ವಿವಿಧ ಅಂಶಗಳನ್ನು ಸ್ಪರ್ಶಿಸಿದರು.

ಮಹಿದೋಲ್ ವಿಶ್ವವಿದ್ಯಾನಿಲಯದ ಅಸೋಸಿಯೇಟ್ ಪ್ರೊಫೆಸರ್ ಡಾ. ಸೋಫನಾ ಶ್ರೀಚಂಪಾ ಅವರು ಭಾರತ ಮತ್ತು ಥೈಲ್ಯಾಂಡ್ ನಡುವಿನ ಸಾಂಸ್ಕೃತಿಕ ಸಂಬಂಧಗಳನ್ನು ಎತ್ತಿ ತೋರಿಸಿದರು: “ಭಾರತ ಮತ್ತು ಥೈಲ್ಯಾಂಡ್‌ನ ಶ್ರೀಮಂತ ಸಂಸ್ಕೃತಿಗಳು ಆಳವಾಗಿ ಹೆಣೆದುಕೊಂಡಿವೆ. ನಾವು ಭಾಷೆ, ಕಲೆ, ವಾಸ್ತುಶಿಲ್ಪ ಮತ್ತು ಸಂಪ್ರದಾಯದ ಮೂಲಕ ವ್ಯಕ್ತಪಡಿಸಿದ ಪರಂಪರೆಯನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಳ್ಳುತ್ತೇವೆ. WHC 2023 ಈ ಎರಡು ರಾಷ್ಟ್ರಗಳ ನಡುವಿನ ಸೇತುವೆಯಾಗಿ ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಹಿಸುತ್ತದೆ, ಸಾಂಸ್ಕೃತಿಕ, ಆರ್ಥಿಕ ಮತ್ತು ತಾತ್ವಿಕ ಸಂಪರ್ಕಗಳನ್ನು ಬೆಳೆಸುತ್ತದೆ. ಇದು ಥೈಲ್ಯಾಂಡ್ ಮತ್ತು ಜಾಗತಿಕ ಹಿಂದೂ ಸಮುದಾಯದ ಬೆಳವಣಿಗೆ ಮತ್ತು ಅಭಿವೃದ್ಧಿಗೆ ಕೊಡುಗೆ ನೀಡುತ್ತದೆ.

ಭಾರತ, ಥೈಲ್ಯಾಂಡ್ ಮತ್ತು ಆಗ್ನೇಯ ಏಷ್ಯಾದ ನಡುವಿನ ಸಾಂಸ್ಕೃತಿಕ ಮತ್ತು ಐತಿಹಾಸಿಕ ಸಂಪರ್ಕಗಳು, ಹಂಚಿಕೊಂಡಿರುವ ಧಾರ್ವಿುಕ ಮತ್ತು ಸಾಂಸ್ಕೃತಿಕ ಮೌಲ್ಯಗಳೊಂದಿಗೆ, ಬ್ಯಾಂಕಾಕ್ ಅನ್ನು ವಿಶ್ವ ಹಿಂದೂ ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ 2023 ಗೆ ಆದರ್ಶ ಆತಿಥೇಯವನ್ನಾಗಿ ಮಾಡುತ್ತದೆ. ಈ ಹಂಚಿಕೆಯ ಪರಂಪರೆಯ ಭವ್ಯವಾದ ಸಂಕೇತಗಳನ್ನು ವಾಟ್ ಫ್ರಾ ನಂತಹ ಹೆಗ್ಗುರುತುಗಳಲ್ಲಿ ಕಾಣಬಹುದು. ಸಿ ರತ್ತನಾ ಸತ್ಸಾದರಂ (ಥೈಲ್ಯಾಂಡ್), ಅಂಕೋರ್ ವಾಟ್ ಮತ್ತು ನೊಮ್ ಕುಲೆನ್ (ಕಾಂಬೋಡಿಯಾ), ಪ್ರಂಬನನ್ ಮತ್ತು ಬೊರೊಬುದುರ್ (ಇಂಡೋನೇಷ್ಯಾ), ಕೇದಾರಮ್ (ಮಲೇಷ್ಯಾ), ಚಾಮ್ ಟೆಂಪಲ್, ಮ್ಯು ಸುನ್ (ವಿಯೆಟ್ನಾಂ), ಮತ್ತು ವ್ಯಾಟ್ ಫೌ (ಲಾವೋಸ್).

ಥಾಯ್ಲೆಂಡ್‌ನ ಭಾರತ-ಥಾಯ್ ಚೇಂಬರ್ ಆಫ್ ಕಾಮರ್ಸ್‌ನ ಅಧ್ಯಕ್ಷರಾದ ಸುಶೀಲ್ ಧನುಕಾ ಅವರು ಏಳು ಸಮಾನಾಂತರ ಸಮ್ಮೇಳನಗಳ ಮಹತ್ವವನ್ನು ವಿವರಿಸಿದರು: “ವಿಶ್ವ ಹಿಂದೂ ಕಾಂಗ್ರೆಸ್‌ನಲ್ಲಿ ನಡೆದ ಏಳು ಸಮ್ಮೇಳನಗಳು ಹಿಂದೂ ಸಮುದಾಯಕ್ಕೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದ ಹಲವಾರು ವಿಷಯಗಳನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಿದೆ. ನಾವು ಆರ್ಥಿಕ ಸಬಲೀಕರಣ, ಶಿಕ್ಷಣ, ಮಾಧ್ಯಮ, ರಾಜಕೀಯ, ಯುವ ನಿಶ್ಚಿತಾರ್ಥ, ಮಹಿಳಾ ಸಬಲೀಕರಣ ಮತ್ತು ಸಾಂಸ್ಥಿಕ ಸಹಯೋಗದಂತಹ ವಿಷಯಗಳನ್ನು ಚರ್ಚಿಸುತ್ತೇವೆ. ಈ ಸಮ್ಮೇಳನಗಳು ತಮ್ಮ ಒಳನೋಟಗಳನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಳ್ಳಲು ಮತ್ತು ಪ್ರತಿನಿಧಿಗಳಿಗೆ ಸ್ಫೂರ್ತಿ ನೀಡಲು ವಿವಿಧ ಕ್ಷೇತ್ರಗಳ ತಜ್ಞರು ಮತ್ತು ನಾಯಕರನ್ನು ಒಟ್ಟುಗೂಡಿಸುತ್ತವೆ.

ವಿಶ್ವ ಹಿಂದೂ ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ ಬ್ಯಾಂಕಾಕ್, ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿ ರಾಜು ಬಿ ಮನ್ವಾನಿ WHC 2023 ರ ಸಂಘಟನೆಯ ಮೇಲೆ ಬೆಳಕು ಚೆಲ್ಲಿದರು: “ವಿವಿಧ ದೇಶಗಳಿಂದ ಗಮನಾರ್ಹ ಸಂಖ್ಯೆಯ ಪ್ರತಿನಿಧಿಗಳು ಕಾಂಗ್ರೆಸ್‌ಗೆ ಹಾಜರಾಗುತ್ತಾರೆ ಎಂದು ನಾವು ನಿರೀಕ್ಷಿಸುತ್ತೇವೆ. ಪ್ರತಿನಿಧಿಯಾಗಲು ಮೂಲಭೂತ ಮಾನದಂಡವೆಂದರೆ ಹಿಂದೂ ಮೌಲ್ಯಗಳಿಗೆ ಬದ್ಧತೆ ಮತ್ತು ಹಿಂದೂ ಕಾರಣಗಳನ್ನು ಉತ್ತೇಜಿಸುವಲ್ಲಿ ಸಕ್ರಿಯವಾಗಿ ತೊಡಗಿಸಿಕೊಳ್ಳುವುದು. ಸಮ್ಮೇಳನಗಳ ಹೊರತಾಗಿ, ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ ಪ್ರದರ್ಶನಗಳು ಮತ್ತು ನೆಟ್‌ವರ್ಕಿಂಗ್ ಅವಕಾಶಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿರುತ್ತದೆ. WHC 2023 ರ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಎಲ್ಲಾ ಪ್ರತಿನಿಧಿಗಳು ಮತ್ತು ಗೌರವಾನ್ವಿತ ಅತಿಥಿಗಳ ಸುರಕ್ಷತೆ ಮತ್ತು ಸುರಕ್ಷತೆಯನ್ನು ಖಚಿತಪಡಿಸಿಕೊಳ್ಳಲು ನಾವು ಸಮಗ್ರ ವ್ಯವಸ್ಥೆಗಳನ್ನು ಮಾಡಿದ್ದೇವೆ. ಫಲಪ್ರದ ಚರ್ಚೆಗಳು ಮತ್ತು ನೆಟ್‌ವರ್ಕಿಂಗ್‌ಗಾಗಿ ಅನುಕೂಲಕರ ಮತ್ತು ಅಂತರ್ಗತ ವಾತಾವರಣವನ್ನು ಸೃಷ್ಟಿಸುವುದು ನಮ್ಮ ಆದ್ಯತೆಯಾಗಿದೆ.

ವಿಶ್ವ ಹಿಂದೂ ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ 2023 ವಿವಿಧ ದೇಶಗಳಿಂದ ಗಣನೀಯ ಸಂಖ್ಯೆಯ ಪ್ರತಿನಿಧಿಗಳನ್ನು ನಿರೀಕ್ಷಿಸುತ್ತದೆ, ಭಾಗವಹಿಸುವವರು ವಿಶ್ವದಾದ್ಯಂತ ಹಿಂದೂ ಸಮುದಾಯಗಳನ್ನು ಪ್ರತಿನಿಧಿಸುತ್ತಾರೆ. ಪ್ರತಿನಿಧಿಗಳು http://events.worldhinducongress.org/WHC2023 ನಲ್ಲಿ ನೋಂದಾಯಿಸಿಕೊಳ್ಳಬಹುದು ಮತ್ತು ಸಂಘಟನಾ ಸಮಿತಿಯು ಎಲ್ಲಾ ಹಿಂದೂ ಸಂಘಟನೆಗಳು, ಸಂಘಗಳು ಮತ್ತು ಸಂಸ್ಥೆಗಳ ಭಾಗವಹಿಸುವಿಕೆಯನ್ನು ಸ್ವಾಗತಿಸುತ್ತದೆ.

“ನವೆಂಬರ್ 24 ರಿಂದ 26 ರವರೆಗೆ ಥಾಯ್ಲೆಂಡ್‌ನ ಬ್ಯಾಂಕಾಕ್‌ನಲ್ಲಿ ನಮ್ಮೊಂದಿಗೆ ಸೇರಿ ಮತ್ತು ಈ ಐತಿಹಾಸಿಕ ಕೂಟದ ಭಾಗವಾಗಿರಿ” ಎಂದು ಸಂಘಟಕರು ಹೇಳಿದರು. ಈಗಿನಿಂದ 31 ಜುಲೈ, 2023 ರವರೆಗೆ ಅರ್ಲಿ ಬರ್ಡ್‌ಗೆ ನೋಂದಣಿ ಶುಲ್ಕ: ಎಲ್ಲಾ ಪ್ರತಿನಿಧಿಗಳಿಗೆ USD $300, ಮಹಿಳೆಯರಿಗೆ USD $200, ಮತ್ತು ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿಗಳಿಗೆ USD $150.

ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಾಹಿತಿ ಮತ್ತು ಪಾಲುದಾರಿಕೆ ಅವಕಾಶಗಳಿಗಾಗಿ, ದಯವಿಟ್ಟು whc2023@worldhinducongress.org ಅನ್ನು ಸಂಪರ್ಕಿಸಿ. ಈವೆಂಟ್‌ನ ಕುರಿತು ಅಪ್‌ಡೇಟ್‌ಗಳನ್ನು ಅಧಿಕೃತ ವೆಬ್‌ಸೈಟ್ http://www.worldhinducongress.org ಮತ್ತು ವಿಶ್ವ ಹಿಂದೂ ಕಾಂಗ್ರೆಸ್‌ನ ಸಾಮಾಜಿಕ ಮಾಧ್ಯಮ ಚಾನಲ್‌ಗಳಲ್ಲಿಯೂ ಕಾಣಬಹುದು.

Share This
300x250 AD
300x250 AD
300x250 AD
Back to top